सेल्फीला नकार दिला म्हणून पत्नीला दगडाने ठेचले, डॉक्टरचे भयंकर कृत्य पाहून सर्वच हादरले
सेल्फीला नकार दिला म्हणून एका डॉक्टरने त्याच्या पत्नीला बेदम मारहाण केल्याची धक्कादायक घटना हवाईतील ओहू येथे घडली आहे. अरिले कोनिग असे त्या महिलेचे नाव असून या मारहाणीत ती गंभीर जखमी झाली आहे.
न्यूक्लिअर इंजिनियर असलेल्या अरिले कोनिगचे गेरहार्ड कोनिंग या डॉक्टरसोबत लग्न झाले होते. ते दोघेही सोमवारी ट्रेकिंगसाठी गेले होते. त्यावेळी गेरहार्डला पत्नीसोबत सेल्फी काढायचा होता. मात्र अरिलेने नकार दिल्याने तो संतापला. त्यानंतर त्याने आधी लाथा बुक्क्याने तिला मारहाण केली. नंतर तिथे असलेल्या एका दगडाने तिच्या चेहऱ्यावर मारले. नंतर स्वत:कडील सिरींज तिच्या शरीरात घुसवल्या व तिला उंचावरून ढकलून द्यायचाचही प्रयत्न केला.
या मारहाणीत गंभीर जखमी झालेल्या अरिलेला तो तेथेच सोडून घरी परतला. दरम्यान काही स्थानिकांना अरिले जखमी अवस्थेत सापडल्यानंतर तिला रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. तिची प्रकृती गंभीर असल्याचे डॉक्टरांनी सांगितले आहे. या प्रकरणी पोलिसांनी गेरहार्डला अटक केली आहे.
About The Author

सौ. मनिषा-थोरात-पिसाळ गेल्या १२ वर्षांपासून पत्रकारिता क्षेत्रात कार्यरत आहेत. ‘‘न्यूज एक्सप्रसे मराठी’’ या पुणे जिल्ह्यातील आघाडीच्या न्यूज पोर्टलच्या कार्यकारी संपादक म्हणून जबाबदारी सांभाळत आहेत. सामाजिक, राजकीय, शैक्षणिक आणि औद्योगिक क्षेत्रातील विविध समाजपयोगी उपक्रमांमध्ये त्यांनी योगदान दिले आहे.
Comment List