हिंदुस्थानकडून पाकिस्तानवर डिजिटल ब्लॅकआऊट, पहलगाम हल्ल्यानंतर सरकारचा निर्णय
जम्मू कश्मीरच्या पहलगाममध्ये हिंदुस्थानी पर्यटकांवर हल्ला झाला होता. या हल्ल्यात 26 जणांचा मृत्यू झाला होता. त्यानंतर हिंदुस्थान सरकारने अनेक मोठे निर्णय घेतले होते. आता पाकिस्तान सोशल मीडिया अकाऊंट्स हिंदुस्थानबाबतीत अनेक अफवा पसरवत होते. त्यामुळे सरकारने या चॅनेल्संना हिंदुस्थानात बंदी घातली आहे.
हिंदुस्थान सरकारे पाकिस्तान सरकारच्या अधिकृत एक्स अकांऊट्स हिंदुस्थानी युजरसाठी ब्लॉक केले आहेत. आता हिंदुस्थानी नेटकरी या अकांऊट्सला भेट देऊ शकत नाहीत. हिंदुस्थान सरकारने हा डजिटल ब्लॅकआऊट केला आहे. हिंदुस्थान सरकार कुठल्याही परदेशी खोटा प्रचार आणि देशविरोधी कारवाया सहन करणार नाही असा संदेश या निर्णयातून हिंदुस्थानने दिला आहे.
About The Author

सौ. मनिषा-थोरात-पिसाळ गेल्या १२ वर्षांपासून पत्रकारिता क्षेत्रात कार्यरत आहेत. ‘‘न्यूज एक्सप्रसे मराठी’’ या पुणे जिल्ह्यातील आघाडीच्या न्यूज पोर्टलच्या कार्यकारी संपादक म्हणून जबाबदारी सांभाळत आहेत. सामाजिक, राजकीय, शैक्षणिक आणि औद्योगिक क्षेत्रातील विविध समाजपयोगी उपक्रमांमध्ये त्यांनी योगदान दिले आहे.
Comment List