‘सीआयडी’मध्ये एसीपी प्रद्युम्नचा मृत्यू
1998 साली सुरू झालेली ‘सीआयडी’ मालिका आजही चांगली तुफान गाजतेय. मालिकेच जुने भागदेखील प्रेक्षक आवडीने बघतात. सध्या ‘सीआयडी’चे दुसरे पर्व सुरू आहे. मालिकेतील आता मुख्य पात्र एसपी प्रद्युम्नचा मृत्यू दाखवला जाणार असल्याची चर्चा आहे. त्यामुळे एसपी प्रद्युमन साकारणारे शिवाजी साटम यांची एक्झिट होणार आहे. अशातच त्यांची जागा आता अभिनेता पार्थ समथान घेणार असल्याचे समजते. पार्थ पाच वर्षांनी हिंदी मालिकाविश्वात पुनरागमन करणार आहे.
‘सीआयडी 2’ मधील एक्झिटच्या चर्चेविषयी शिवाजी साटम म्हणाले की, सध्या मी सुट्टीवर आहे. हे पात्र मालिकेतून बाहेर पडेल की नाही याबद्दल मला कोणतीही वैयक्तिक माहिती देण्यात आलेली नाही. तसंच आगामी चित्रीकरणाबद्दलही माहीत नाही. पार्थ समथानने ‘सीआयडी 2’ मध्ये शिवाजी साटम यांची जागा घेणार असल्याचे एका मुलाखतीत सांगितले. पार्थ म्हणाला, ‘लहानपणापासून ही मालिका पाहत आलो आहे. ही एक आयकॉनिक मालिका आहे.
About The Author

सौ. मनिषा-थोरात-पिसाळ गेल्या १२ वर्षांपासून पत्रकारिता क्षेत्रात कार्यरत आहेत. ‘‘न्यूज एक्सप्रसे मराठी’’ या पुणे जिल्ह्यातील आघाडीच्या न्यूज पोर्टलच्या कार्यकारी संपादक म्हणून जबाबदारी सांभाळत आहेत. सामाजिक, राजकीय, शैक्षणिक आणि औद्योगिक क्षेत्रातील विविध समाजपयोगी उपक्रमांमध्ये त्यांनी योगदान दिले आहे.
Comment List