बीड पोलीस दलातील निलंबित अधिकारी रणजित कासले सरेंडर होणार

बीड पोलीस दलातील निलंबित अधिकारी रणजित कासले सरेंडर होणार

मी वीस वर्षे सायबर पोलीस दलात काम केले आहे. पोलिसांनी कितीही प्रयत्न केले तरी मी त्यांच्या हाती लागणार नाही. मी दररोज दोन गाड्या वापरून लोकेशन बदलत आहे. पोलिसांनी कितीही प्रयत्न केले तरी मी त्यांच्या हाती लागणार नाही, असा दावा करणारा बीड पोलीस दलातील निलंबित अधिकारी रणजित कासले याने पोलिसांसमोर शरणागती पत्कारणार असल्याचे जाहीर केले आहे.

रणजित कासले याने धनंजय मुंडे आणि बीड पोलिसांवर गंभीर आरोप केले होते. त्यानंतर राजकीय वर्तुळात खळबळ उडाली होती. त्यामुळे बीड पोलीस रणजित कासले याला शोधत होते. मात्र, रणजित कासले हा गायब झाला होता. त्याने मध्यंतरी एक व्हिडिओ शेअर करून आपल्याला वाल्मीक कराड याच्या एन्काऊंटरची ऑफर मिळाल्याचा दावा केला होता. त्यामुळे रणजित कासले हा नेमका कुठे आहे, याचा शोध बीड पोलिसांनी सुरू केला होता.

या पार्श्वभूमीवर रणजित कासले याने सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे. यामध्ये त्याने म्हटले आहे की, मी कालपासून काही लोकांच्या कमेंट वाचल्या, काही लोकांशी बोललो. वकील आणि पोलीस अधिकाऱ्यांशी संवाद साधला. तेव्हा मला असं जाणवलं की, आता पळून उपयोग नाही.

मी आजपर्यंत प्रत्येक संकटाचा सामना केला आहे. मी बीड पोलिसांना शरण जाणार आहे. सिस्टीमच्या विरोधात जास्त दिवस लढता येत नाही. या सगळ्यात माझा बळी जाणार, हे मला माहिती झाले आहे. मी पोलीस डिपार्टमेंटचं मीठ खाल्लं आहे, मी जे जे आरोप केले ते मी सिद्ध करून दाखवेन, असे रणजित कासले याने व्हिडिओत म्हटले आहे. त्यामुळे आता रणजित कासले पोलिसांच्या ताब्यात आल्यावर त्याच्या चौकशीतून आणखी काही नव्या गोष्टी समोर येणार का, हे बघावे लागेल. मी लवकरच माझे दोन्ही मोबाईल चालू करणार आहे. मला कॉल करू नका, मला त्रास होतो. मला मेसेज करा, मी मेसेज वाचतो आणि रिप्लाय देतो. मी ज्यांच्यावर आरोप केले, तेच आता भाजपमध्ये प्रवेश करणार आहेत. बीड पोलिसांनी मला पकडलं तरी हरकत नाही. मी पोलिसांसमोर हजर होऊन माझी लढाई लढेन, असे कासले याने आपल्या व्हिडिओमध्ये म्हटले आहे.

Tags:

About The Author

Manisha Thorat- Pisal Picture

सौ. मनिषा-थोरात-पिसाळ गेल्या १२ वर्षांपासून पत्रकारिता क्षेत्रात कार्यरत आहेत. ‘‘न्यूज एक्सप्रसे मराठी’’ या पुणे जिल्ह्यातील आघाडीच्या न्यूज पोर्टलच्या कार्यकारी संपादक म्हणून जबाबदारी सांभाळत आहेत. सामाजिक, राजकीय, शैक्षणिक आणि औद्योगिक क्षेत्रातील विविध समाजपयोगी उपक्रमांमध्ये त्यांनी योगदान दिले आहे. 

Post Comment

Comment List

Advertisement

Latest News

मुंबईतील जैन मंदिर पाडल्याच्या विरोधात जैन सामाजाच्या आंदोलनास सुरुवात मुंबईतील जैन मंदिर पाडल्याच्या विरोधात जैन सामाजाच्या आंदोलनास सुरुवात
मुंबईतील विलेपार्ले भागात असलेले जुने पार्श्वनाथ दिगंबर जैन मंदिर मुंबई महानगरपालिकेने दोन दिवसांपूर्वी पाडले होते. मुंबई पालिकेच्या या कारवाईनंतर देशभरातील...
मुंबईतील जुने जैन मंदिर पाडल्यानंतर समाज संतप्त, कारवाईविरोधात आज अहिंसक रॅली
Ameesha Patel लग्नाआधी होणार आई? फोटोत दिसणाऱ्या बेबी बम्पमुळे चर्चांना उधाण
घटस्फोटानंतर धनश्रीच्या नव्या आयुष्याची सुरुवात, आनंदाची बातमी देत म्हणाली, ‘सगळा देवाचा प्लॅन…’
मुलाच्या हातात रिक्षाचे स्टेअरिंग अन् झाला अपघात, तरुणाचा मृत्यू
पालघरहून विरारला चला आजपासून रो-रोने; दीड तासाचा प्रवास अवघ्या पंधरा मिनिटांत, जलप्रवासाने हजारो नागरिकांना दिलासा
JEE Mains Result 2025 – जेईई मेन्सचा निकाल जाहीर; 24 विद्यार्थी अव्वल